| Upatikanaji: | |
|---|---|
SLCNC
Kikataji cha Ngozi cha Akili cha CNC: Ongeza Mavuno, Punguza Taka Acha kuruhusu makosa ya mwongozo na michakato isiyofaa kukatwa katika faida yako. Mashine Halisi ya Kukata Ngozi ya SLCNC imeundwa kutatua changamoto kubwa zaidi katika tasnia ya ngozi. Kwa kuchanganya kisu chenye masafa ya juu na mfumo dhabiti wa kuona wa mashine, hubadilisha laini yako ya uzalishaji kuwa operesheni bora zaidi, sahihi na yenye faida. |
Ikiwa unafanyia kazi au kwa ngozi halisi, masuala haya huenda yanakugharimu kila siku.
1. Taka za Juu za Nyenzo : Ngozi halisi ni ghali, na kuweka viota kwa mikono kwa mikono na ukataji kunaweza kutoa kiasi kikubwa cha taka kwenye msingi wako. Lengo lazima daima liwe kuongeza mavuno ya kujificha.
2. Utegemezi kwa Kazi yenye Ujuzi : Nguvu kazi yenye ujuzi mkongwe inahitajika kwa ukataji wa mikono. Pamoja na upatikanaji wa wafanyakazi wenye ujuzi, inakuwa vigumu na ghali zaidi kuwapata.
3. Ufanisi wa Chini wa Uzalishaji : Kukata kwa mikono ni mchakato wa polepole na unaweza kuzuia uzalishaji, na kusababisha kukosa makataa na kutoweza kuongeza uzalishaji ipasavyo ili kukidhi mahitaji ya wateja.
4. Ubora wa Kukata Usiofanana : Ubora wa kipande kilichokatwa hutegemea mtu kuwa amechoka na kuwa na ujuzi, na kusababisha tofauti katika ubora wa bidhaa na uwezekano wa kufanya upya.
Mashine hii imeundwa kama azimio la moja kwa moja kushughulikia masuala haya. Inachanganya kamera ya hali ya juu ya kiviwanda pamoja na programu mahiri ili kubinafsisha na kuboresha jumla ya mchakato wa kukata.
1. Ongeza Mavuno ya Nyenzo kupitia Intelligent Nesting: Kamera ya mfumo wetu wa HD huchanganua papo hapo na kupata mtaro kamili na dosari yoyote (mashimo, makovu, madoa) kwenye ngozi. Kisha, programu mahiri ya kuweka kiota huweka kiotomati muundo wako wa kukata karibu na dosari, katika mkao mzuri wa mafumbo. Faida: Ongeza matumizi yako ya nyenzo kutoka 5% hadi 15%, kwa kiasi kikubwa kupunguza taka, na kuokoa kiasi kikubwa, katika gharama yako ya malighafi. |
|
2. Uhakikisho wa Ubora usio na dosari na Utambuzi wa Kasoro Kiotomatiki: Mfumo wa maono huweka alama kiotomatiki na huepuka maeneo yenye kasoro katika mlolongo wa kuatamia. Hii inahakikisha kwamba kila kipande kilichokatwa ni kata kamili, na kufikia viwango vyako vya ubora. Manufaa: Hakuna sehemu kwenye maeneo yenye dosari, kuongeza kwa kiasi kikubwa mavuno yako ya kwanza, na uthabiti wako kwenda mbele. |
|
3. Kuongeza Tija kwa Kukata kwa Kasi ya Juu
Kisu kinachozunguka hukata kwa haraka na kwa usahihi zaidi kuliko mkono wowote wa mwanadamu kwa masafa ya kasi ya juu. Mashine moja inaweza kuchukua nafasi kwa urahisi pato la wafanyakazi kadhaa wenye ujuzi, wanaoendesha mchana na usiku na pato muhimu na kurudia. Manufaa: Timiza maagizo zaidi kwa muda mfupi, fupisha mizunguko yako ya uwasilishaji na uunde faida kubwa ya ushindani.
4. Fikia Unyumbufu Jumla na Uzalishaji wa Die-Less
Sahau kuhusu gharama, uhifadhi, na muda uliopotea unaohusishwa na kifo cha kimwili. Fungua faili zako za CAD (AI, DXF, nk) na uanze kukata - ni rahisi! Hii hukuruhusu kuwa na utengamano usio na kifani. Manufaa: Tengeneza maagizo maalum, bechi ndogo na vielelezo kwa urahisi kama ukimbiaji mkubwa. Bora zaidi, unaweza kujibu mitindo ya soko kwa wakati halisi bila gharama za zana.
5. Toa Kamilisho Bora kwa Kukata kwa Usahihi wa Juu
Kisu cha oscillating ni blade ya kimwili ambayo hupunguza bila joto. Hii inamaanisha hakuna kingo zilizochomwa, hakuna rangi, na hakuna harufu. Vipunguzo ni safi, laini, na sahihi ndani ya ±0.1mm. Manufaa: Unaweza kuunda bidhaa ambazo zinaonekana kuwa bora, na hivyo kuagiza bei ya juu kwenye soko.
6. Punguza Gharama za Kazi & Tatua Changamoto za Kuajiri
Kuweka kiotomatiki mchakato wa kukata kunapunguza utegemezi wako kwa wafanyikazi wenye ujuzi wa hali ya juu (kwa gharama kubwa). Opereta mmoja anaweza kuendesha mashine kwa mafunzo kidogo, kuruhusu kazi yako itumike kwa shughuli za thamani ya juu. Faida: Utapunguza gharama za muda mrefu za kazi na kushughulikia suala la muda mrefu la kutafuta na kuwaweka wakataji wenye ujuzi.
| Mwongozo | wa Kukata | Mwongozo wa Utambuzi wa Ngozi wa SLCNC Kikata | Manufaa Yako |
|---|---|---|---|
| Mazao ya Nyenzo | Inategemea uzoefu; uwezekano mkubwa wa kupoteza | Viota kwa akili kulingana na umbo halisi na kasoro | Okoa 5% -15% kwa gharama ya malighafi |
| Usahihi wa Kukata | Haiendani, inategemea ujuzi wa mfanyakazi | Kisu cha usahihi wa juu, uvumilivu <± 0.1mm | Ubora wa bidhaa thabiti, picha ya chapa iliyoimarishwa |
| Ufanisi wa Kazi | Polepole, iliyopunguzwa na kasi ya mwanadamu | Mashine moja inachukua nafasi ya wafanyikazi kadhaa, operesheni ya 24/7 | Kuongezeka kwa uwezo, muda mfupi wa kuongoza |
| Kubadilika | Kubadilisha kufa ni polepole na kwa gharama kubwa | Ingiza faili za CAD moja kwa moja, hauhitajiki | Jibu kwa haraka maagizo maalum na bechi ndogo |
| Gharama za Kazi | Utegemezi mkubwa kwa wafanyikazi wenye ujuzi, wa gharama kubwa | Uendeshaji rahisi, hupunguza utegemezi wa kazi | Gharama za chini za uendeshaji na kutatua masuala ya kukodisha |
| ROI ya muda mrefu | Ufanisi mdogo na faida kubwa ya kikomo cha taka | Huokoa nyenzo + huongeza ufanisi + huhakikisha ubora | Ushindani na faida ulioboreshwa sana |
| ya Kigezo | Thamani |
|---|---|
| Mfano | SL2530CL |
| Eneo la Kazi | 2500mm x 3000mm |
| Kasi ya Juu ya Kukata | ≤1800mm/s |
| Hali ya Kudhibiti | CAM |
| Mbinu ya Kurekebisha | Uvutaji wa Utupu |
| Uzito wa Jumla | 2000kgs |
| Programu iliyojumuishwa | Udhibiti wa Mashine na Programu ya Kuweka Nesting Kiotomatiki |
| Usaidizi wa Umbizo la Faili | AutoCAD (DXF), AI, CorelDraw, nk. |
| Kukata Uvumilivu | ±0.1mm |
| Max Kukata Unene | ≤40mm |
| Zana Zinazopatikana | Kisu cha Kuzungusha, Vyombo vya Kupiga, Kalamu ya Kuashiria |
| Nyenzo Zinazotumika | Ngozi Halisi, Ngozi Ya Sintetiki, PVC, Povu, n.k. |
| Vifaa vya Usalama | Vituo vya Dharura, Mfumo wa Kuzuia Mgongano, Vihisi vya Infrared |
| Mfumo wa Hifadhi | Motors za Kijapani za Servo, Reli za Mwongozo wa Taiwan na Rack |
| Voltage | 220V / 380V ±10%, 50/60HZ |
| Udhamini | Miaka 3 |
| Nguvu Iliyokadiriwa | 11KW |
SLCNC Genuine Leather Cutter ndio suluhisho bora kwa:
Viatu : Kata vizuri sehemu za juu za viatu, insoles, na paneli za ngozi.
Samani & Upholstery : Kata ngozi kwa usafi kwa ajili ya vifuniko vya sofa, viti na matakia.
Mambo ya Ndani ya Magari : Ngozi iliyokatwa kikamilifu kwa viti vya gari, vifuniko vya usukani, na vipengele vingine vya mambo ya ndani.
Bidhaa za Anasa : Tengeneza mikoba mizuri ya ngozi, mikanda, pochi na vifaa vingine.
Ingawa imeundwa kwa ajili ya ngozi, kikata SLCNC kinafaa kwa anuwai ya vifaa vingine vinavyonyumbulika.
Je, uko tayari kupeleka utengenezaji wako wa ngozi kwenye ngazi inayofuata?
Ni wakati wa kuokoa nyenzo na kupata biashara zaidi. Tafadhali wasiliana na wataalam wetu leo ili kujadili mradi wako na kupokea nukuu.